LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

POR Campeonato Nacional logo

POR Campeonato Nacional

Hiệp 1

02:00

29'

1
GD Fontinhas
GD Fontinhas logo
0-1
Sertanense FC logo

Sertanense FC

0-1
ITA Serie C PRO Cup logo

ITA Serie C PRO Cup

Hiệp 1

01:00

69'

3
Padova
Padova logo
1-0
Lucchese logo

Lucchese

2
1-0
Brazilian Campeonato Paulista A4 logo

Brazilian Campeonato Paulista A4

Hiệp 1

01:00

68'

Jabaquara SP
Jabaquara SP logo
0-2
independente-sp logo

independente-sp

0-2
CAF Women's Olympic qualification logo

CAF Women's Olympic qualification

Hiệp 1

01:00

71'

Morocco(w)
Morocco(w) logo
4-1
Tunisia (w) logo

Tunisia (w)

4-0
ITA Serie D Cup logo

ITA Serie D Cup

Hiệp 1

23:00

FT

Imolese
Imolese logo
1-2
Trapani logo

Trapani

0-1
CAF Women's Olympic qualification logo

CAF Women's Olympic qualification

Hiệp 1

23:00

FT

Zambia(w)
Zambia(w) logo
3-3
Ghana (w) logo

Ghana (w)

1-1
SWI Challenge League logo

SWI Challenge League

Hiệp 1

00:30

FT

Bellinzona
Bellinzona logo
0-1
Vaduz logo

Vaduz

0-0
Hiệp 1

00:00

90+'

2
Slavia Praha
Slavia Praha logo
2-2
Sparta Praha logo

Sparta Praha

2
1-0

00:30

90+'

2
1
Stal Mielec
Stal Mielec logo
1-0
LKS Lodz logo

LKS Lodz

2
1-0

00:30

90+'

Gjelleraasen IL
Gjelleraasen IL logo
0-1
Baerum SK logo

Baerum SK

0-0

00:45

84'

1
Besiktas JK
Besiktas JK logo
2-0
Konyaspor logo

Konyaspor

1
1-0

01:00

66'

1
Notodden FK
Notodden FK logo
1-0
Eik-Tonsberg logo

Eik-Tonsberg

0-0

01:00

68'

1
VSG Altglienicke
VSG Altglienicke logo
1-0
SV Babelsberg 03 logo

SV Babelsberg 03

1
1-0

01:00

71'

2
FC Lokomotive Leipzig
FC Lokomotive Leipzig logo
3-1
ZFC Meuselwitz logo

ZFC Meuselwitz

3
2-0

01:00

70'

2
Panserraikos
Panserraikos logo
0-1
PAOK Saloniki logo

PAOK Saloniki

1
0-1

01:00

69'

2
DVSC
DVSC logo
0-1
Ferencvarosi TC logo

Ferencvarosi TC

1
2
0-1

01:00

69'

3
Padova
Padova logo
1-0
Lucchese logo

Lucchese

2
1-0

01:00

68'

1
SE Matonense
SE Matonense logo
0-0
Catanduva FC logo

Catanduva FC

1
0-0

01:00

67'

3
Uniao Sao Joao
Uniao Sao Joao logo
1-1
CA Votuporanguense SP logo

CA Votuporanguense SP

3
1-1

01:00

70'

2
Rio Branco(SP)
Rio Branco(SP) logo
2-0
America SP logo

America SP

1
1-0

01:00

69'

2
Vocem SP
Vocem SP logo
3-0
CA Joseense logo

CA Joseense

1
0-0

01:00

68'

Jabaquara SP
Jabaquara SP logo
0-2
independente-sp logo

independente-sp

0-2

01:00

70'

1
Nacional SP
Nacional SP logo
1-1
CA Taquaritinga SP logo

CA Taquaritinga SP

2
1-1

01:00

71'

Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Umm Al Fahm logo
0-1
Maccabi Haifa logo

Maccabi Haifa

0-1

01:00

71'

Morocco(w)
Morocco(w) logo
4-1
Tunisia (w) logo

Tunisia (w)

4-0

01:00

72'

1
Spain(w)
Spain(w) logo
2-0
France Women logo

France Women

1
1-0

01:00

76'

1
BSC Rapid Chemnitz
BSC Rapid Chemnitz logo
2-0
VFB Fortuna Chemnitz logo

VFB Fortuna Chemnitz

2
1-0

01:00

69'

2
Jabaquara SP
Jabaquara SP logo
0-2
Independente FC Limeira logo

Independente FC Limeira

2
0-2

01:00

69'

2
Ec Sao Bernardo
Ec Sao Bernardo logo
0-0
Sao Caetano logo

Sao Caetano

1
0-0

01:30

45'

1
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv logo
1-1
Maccabi Kabilio Jaffa logo

Maccabi Kabilio Jaffa

1-1

01:30

45'

TuS Blau Weiss Lohne
TuS Blau Weiss Lohne logo
1-2
SSV Jeddeloh logo

SSV Jeddeloh

1
1-2

01:30

45'

Olaria
Olaria logo
0-0
Sao Bernardo logo

Sao Bernardo

1
0-0

01:30

45'

1
Ceilandia DF
Ceilandia DF logo
0-0
Real FC logo

Real FC

0-0

01:30

45'

SC Preussen Munster II
SC Preussen Munster II logo
3-1
Siegen Sportfreunde logo

Siegen Sportfreunde

3-1

01:30

51'

Graz(w)
Graz(w) logo
2-0
Olimpija Ljubljana Women logo

Olimpija Ljubljana Women

1-0

02:00

27'

2
SpVgg Neu Isenburg
SpVgg Neu Isenburg logo
0-2
Germania Ober-Roden logo

Germania Ober-Roden

0-2

02:00

29'

Porto Velho/RO
Porto Velho/RO logo
0-0
Gremio Anapolis logo

Gremio Anapolis

0-0

02:00

30'

1
San Antonio Bulo Bulo
San Antonio Bulo Bulo logo
3-0
The Strongest logo

The Strongest

3-0

02:00

29'

1
GD Fontinhas
GD Fontinhas logo
0-1
Sertanense FC logo

Sertanense FC

0-1

02:00

27'

Alftanes(w)
Alftanes(w) logo
0-0
Hlidarendi Women logo

Hlidarendi Women

0-0

02:00

29'

Zurich B team
Zurich B team logo
2-1
Bruhl SG logo

Bruhl SG

2-1

02:00

29'

1
Panathinaikos
Panathinaikos logo
1-0
Aris Thessaloniki logo

Aris Thessaloniki

1-0

02:00

27'

FC Rapid 1923
FC Rapid 1923 logo
2-0
UTA Arad logo

UTA Arad

2-0

02:15

14'

Anthony Sirufo
Anthony Sirufo logo
0-0
Servette logo

Servette

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Qalali Qalali logo
2-0
Um Alhassam logo

Um Alhassam

2-0

23:00

FT

CD Junior de Managua CD Junior de Managua logo
2-0
Chinandega FC logo

Chinandega FC

1-0

23:00

FT

Imolese Imolese logo
1-2
Trapani logo

Trapani

0-1

23:00

FT

Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE logo
0-3
MTK Budapest logo

MTK Budapest

0-2

23:00

FT

Veszprem Veszprem logo
0-2
Kecskemeti TE logo

Kecskemeti TE

0-0

23:00

FT

FC Trinity Zlin FC Trinity Zlin logo
1-1
Slovan Liberec logo

Slovan Liberec

1-0

23:00

FT

Casarano Casarano logo
0-0
ASD Martina Franca logo

ASD Martina Franca

0-0

23:00

FT

Atletico Espeleno Atletico Espeleno logo
1-2
Conil CF logo

Conil CF

0-1

23:00

FT

Zambia(w) Zambia(w) logo
3-3
Ghana (w) logo

Ghana (w)

1-1

23:00

FT

NEC FC Bugolobi NEC FC Bugolobi logo
0-3
Kampala City Council FC logo

Kampala City Council FC

0-2

23:00

FT

Malkiya Malkiya logo
0-0
Buri logo

Buri

0-0

23:00

FT

A'Ali FC A'Ali FC logo
3-0
Al-Ittihad(BHR) logo

Al-Ittihad(BHR)

1-0

23:10

FT

AS DE Mande (W) AS DE Mande (W) logo
2-0
AS Momo Sikasso (W) logo

AS Momo Sikasso (W)

1-0

23:15

FT

AS Police (W) AS Police (W) logo
3-0
AS Real (w) logo

AS Real (w)

1-0

23:15

FT

Amazones C5 (W) Amazones C5 (W) logo
6-1
Entente Sirakoro (W) logo

Entente Sirakoro (W)

4-0

23:30

FT

Jam City Jam City logo
1-0
Latrikunda Utd logo

Latrikunda Utd

1-0

23:30

FT

Universitaea Cluj Universitaea Cluj logo
1-0
Farul Constanta logo

Farul Constanta

1-0

23:30

FT

Mornar Mornar logo
0-0
Arsenal Tivat logo

Arsenal Tivat

0-0

23:30

FT

OFK Petrovac OFK Petrovac logo
1-1
FK Rudar Pljevlja logo

FK Rudar Pljevlja

1-0

23:30

FT

Dunajska Streda Dunajska Streda logo
0-1
MFK Ruzomberok logo

MFK Ruzomberok

0-0

23:30

FT

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok logo
1-1
Korona Kielce logo

Korona Kielce

0-0

23:30

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
1-0
MSK Zilina logo

MSK Zilina

0-0

23:30

FT

Elite United Elite United logo
0-0
Unique Global FC logo

Unique Global FC

0-0

23:30

FT

Immigration FC Immigration FC logo
0-2
Serrekunda FC logo

Serrekunda FC

0-1

23:30

FT

San Felix CF U19 San Felix CF U19 logo
0-1
Cadiz U19 logo

Cadiz U19

0-0

00:00

FT

Nea Salamis Nea Salamis logo
0-5
Pafos FC logo

Pafos FC

0-2

00:00

FT

Lyn Oslo Lyn Oslo logo
3-2
Kjelsas logo

Kjelsas

2-0

00:00

FT

Elche(w) Elche(w) logo
3-2
CD Guiniguada Apolinario (W) logo

CD Guiniguada Apolinario (W)

1-2

00:00

FT

Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC logo
3-1
AE Zakakiou logo

AE Zakakiou

3-0

00:00

FT

CD Roda CD Roda logo
1-3
Gandia logo

Gandia

0-1

00:00

FT

Colombia U20(w) Colombia U20(w) logo
0-1
USA (w) U20 logo

USA (w) U20

0-1

00:00

FT

Real Madrid U19 Real Madrid U19 logo
2-0
RB Leipzig U19 logo

RB Leipzig U19

1-0

00:00

FT

Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb logo
4-0
HNK Gorica logo

HNK Gorica

2-0

00:00

FT

Duna Tisza Duna Tisza logo
0-3
Kisvárda Master Good FC logo

Kisvárda Master Good FC

0-0

00:00

FT

AEK Athens AEK Athens logo
4-2
Pas Giannina logo

Pas Giannina

1-2

00:00

FT

Sassuolo Sassuolo logo
1-6
Napoli logo

Napoli

1-3

00:00

FT

FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica logo
0-1
Jezero Plav logo

Jezero Plav

0-0

00:00

FT

Podbeskidzie Bielsko Biala Podbeskidzie Bielsko Biala logo
1-2
Motor Lublin logo

Motor Lublin

1-2

00:30

FT

Borac Banja Luka Borac Banja Luka logo
0-0
Sarajevo logo

Sarajevo

0-0

00:30

FT

Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows logo
0-1
Sekhukhune United logo

Sekhukhune United

0-0

00:30

FT

Cape Town City FC Cape Town City FC logo
1-1
Supersport United logo

Supersport United

0-0

00:30

FT

Phonix Lubeck Phonix Lubeck logo
1-0
FC Teutonia 05 logo

FC Teutonia 05

0-0

00:30

FT

Bellinzona Bellinzona logo
0-1
Vaduz logo

Vaduz

0-0

00:30

FT

Sweden(w) Sweden(w) logo
5-0
Bosnia and Herzegovina (w) logo

Bosnia and Herzegovina (w)

3-0

00:30

FT

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva logo
1-0
Ironi Tiberias logo

Ironi Tiberias

0-0

00:30

FT

Skeid Oslo Skeid Oslo logo
3-0
Lorenskog logo

Lorenskog

2-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy